Hình ảnh các khóa thực tập tại MinhHaGroup lần 1.

Thảo luận trong 'Thông Báo - Nội Quy' bắt đầu bởi NamKira, 1 Tháng ba 2013.

Users Viewing Thread (Users: 0, Guests: 0)

Lượt xem: 1,739

1. NamKira

NamKira Nhóm MCU

Xin chào cả nhà !
    Topic này sẽ lưu giữ lại hình ảnh các bạn đã tham gia khóa thực tập tại MinhHaGroup.
    Tuy thời gian ngắn gủi nhưng chắc hẳn đã để lại cho các bạn không ít cảm xúc và những kinh nghiệm quý báu đã được học tập tại đây ;)

Mình định tiếp tục chém :p nhưng chi bằng để phần việc đó lại cho các học viên đã tham gia thực tập tại MinhHaGroup . Các bạn hãy vào chia sẽ những cảm xúc khi tham gia thực tập , cũng như 1 vài kinh nghiệm để các khóa sau thực tập 1 cách tốt hơn.

Thời gian 3 buổi thực sự là không dài , có thể bạn đã không thể học được hết những gì bạn muốn học tại đây , nhưng kết thúc nó không phải là bạn và MinhHaGroup đã hết duyên nợ . Bất cứ lúc nào , khi bạn gặp khó khăn về điện tử , bạn hãy đến với MinhHaGroup để MinhHaGroup có thể giúp đỡ các bạn . Hơn nữa còn cả 1 cộng đồng anh em kỹ thuật trong diễn đàn MCU : http://mcu.banlinhkien.vn sẵn sàng chia sẽ kiến thức của mình để anh em cùng nhau đi lên , vững bước trên con đường điện tử ;)
  2. NamKira

NamKira Nhóm MCU

Ngay sau đây là hỉnh ảnh mới nhất về Khóa 1 của 3 bạn :
    1,Đậu Đình Kiên.
    2,Trần Văn Khoa.
    3,Nguyễn Tiến Hồng Quân.
    ( Ngày 25 , 26 , 27 tháng 2 năm 2013 )

Hình ảnh các bạn đang hàn :)

Còn đây là hình ảnh về 4 thầy trò :cool: ( Thầy Nhật : áo màu tím than , nhìn mặt khá gian tà :D )

3. Mình có gian tà lắm không các bạn? ^^
    anton_BG and khoabkset like this.
  4. kien_xoan

kien_xoan New Member

Hehe,Trông thầy quá gian ý chứ.Nhưng phải tiếp xúc mới biết được thầy gian tà ntn,hehe.Em cảm ơn thầy rất nhiều về khóa thực tập lần này,thực sự rất bổ ích và giúp em định hướng được hướng đi của mình.Em hy vọng sẽ có thể gặp lại thầy trong thời gian sắp tới :D!
    khoabkset and quang.dt7bk like this.
  5. Qua khóa học vừa rồi, với mình thì mình cũng không học được nhiều, vì đây là lần đầu tiên mình tiếp xúc và làm việc một cách trực tiếp như vậy. Nhưng qua khóa học cũng giúp mình nhận ra mình đang ở chỗ nào, cần phải thế nào trong thời gian tới.
    Tuy nhiên, khóa học này cũng để lại một vài cảm xúc đáng nhớ với mình.
    Rất cảm ơn MinhHa Group, cảm ơn thầy giáo rất nhiệt tình nữa. :D
    khoabkset thích bài này.
  6. Dukebk.dt7

Dukebk.dt7 Guest

Hình như đây là lần cuối cùng tôi nhìn thấy NamKira, này thì gian tà nè=))
    khoabkset thích bài này.
  7. NamKira

NamKira Nhóm MCU

Kết thúc Khóa Thực Tập Thứ 2 tại MinhHaGroup của các bạn :
    1,Đỗ Thùy Trang.
    2,Phạm Khải Hoàn.
    3,Phạm Văn Khoa.
    (Ngày 28/2/2013 và 01 , 02 tháng 3 năm 2013 )

Một số hình ảnh khi các bạn đang hàn mạch :) ( Lúc các bạn đang viết code , thầy ko cho chụp :D )

Hình ảnh 4 thầy trò :)

Cùng với sự xuất hiện của tay hàn No.1 :D

Trong lần thực tập này có sự xuất hiện của 1 bạn nữ xinh đẹp nên thầy Nhật khá là thánh thiện :D
    quang.dt7bk thích bài này.
  8. NamKira

NamKira Nhóm MCU

NamKjra đã trở lại với bình luận về thầy là " Thánh Thiện " :p
  9. 3 ngày thực tập ở MinhHa group đã cho em biết được thế nào là điện tử, đặc biệt cảm nhận sự nhiệt tình giảng dạy,giúp đỡ của thầy Nhật,anh Dân,của các bạn đam mê điện tử ở MHG( B.Quang,B.An,B.Nghĩa,B.Nam)
    Em xin cảm ơn các anh chị MinhHaGroup rất nhiều.
    Em chúc anh chị cùng các bạn thực hiện thành công ý tưởng thành lập hội yêu điện tử, cùng giúp đỡ nhau tiến bộ, điện tử Việt Nam chiến thắng đt China......^^
    PS: chúc các bạn thực tập khóa sau trải nghiêm những giờ phút thực tập thú vị, vui vẻ, bổ ích ở MHG. Để có nhiều thời gian thực tập, mình cũng nhắn nhủ các bạn là hãy cài đầy đủ những phần mềm yêu cầu và mang theo chuột.
  10. NamKira

NamKira Nhóm MCU

.... hãy cài đầy đủ phần mềm yêu cầu và mang theo chuột :p

Quá ảo :D
  11. Chào các bạn!
    Mình rất cảm ơn những lời động viên, góp ý từ các bạn. Mình rất muốn được gặp lại các bạn trong thời gian sớm nhất. ^^.
    P/S: Mình chưa phải là thầy nhé. :p
  12. Tuyệt quá, Chỉ tiếc là mình không có thời gian để đăng ký một buổi.
    Mong là bên MinhHagroup có nhiều buổi như thế này để anh chị em được học hỏi thêm.
    quang.dt7bk thích bài này.
  13. quang.dt7bk

quang.dt7bk Admin

CÙNG NHAU HỌC TẬP - CÙNG NHAU CHIA SẺ...:)
  14. hoang viet ha

hoang viet ha New Member

3 buổi thực tập tại Minhha Group đã giúp cho em bước đầu làm quen với việc lập trình là như thế nào, cách hàn thực tế ntn cho đẹp,giúp em xác định đc mình đang ở đâu, cần phải thêm những kí năng gì cho sau này,3 buổi trôi qua thật ngắn ngủi, do mới tập sự nên chưa nắm đc hết những gì các anh đã hướng dẫn, nhưng em sẽ nghiên cứu thêm, học hỏi thêm. Và em rất cảm ơn anh Nhật đã chỉ bảo tận tình cho em trong các buổi học vừa qua,mong rằng sẽ có cơ hội đc học tập và làm việc cùng các anh vào dịp ko xa,
    Lời nhắn cho các thành viên khi tham gia thực tập là hãy cài trc các phần mềm mà minhhagroup giới thiệu,hihi Chúc các anh, các chị trong công ty luôn mạnh khỏe, thành công!!!
    NamKira thích bài này.
  15. NamKira

NamKira Nhóm MCU

Kết thúc Khóa Thực Tập Thứ 3 tại MinhHaGroup của các bạn :
    1,Hoàng Việt Hà
    2,Đồng Đức Nghiệp
    (Buổi sáng , ngày 04 , 05 , 06 tháng 3 năm 2013 )

Lớp học không quá sôi động như mọi khi nhưng chắc chắn là những kiến thức mà 2 bạn nhận được là rất cần thiết , xác định phương hướng sau này của các bạn sẽ ra sao.

Hình ảnh 3 thầy trò ( Từ cao đến thấp mà từ béo đến gầy :p )

Bạn Hà và anh Nhật​
  16. NamKira

NamKira Nhóm MCU

Kết thúc Khóa Thực Tập Thứ 3 tại MinhHaGroup của các bạn :
    1,Nguyễn Văn Luyện
    2,Đỗ Hữu Thắng
    (Buổi chiều , ngày 04 , 05 , 06 tháng 3 năm 2013 )

Khóa thực tập khá nhộn nhịp với 4 thầy trò và 1 thanh niên lạ :D ( ngoài cùng bên tay phải )
    P/s: Thanh niên đó là 1 thành viên của nhóm MCU :p :

Khuôn mặt của anh Nhật mãn nguyện khi hoàn thành hướng dẫn thực tập cho các bạn.
    Kết thúc khóa thực tập 2 bạn đã trở thành bạn thân ( tức là thân ai người đấy lo :D )​
    dan.nvan thích bài này.
  17. nhu.ta

nhu.ta Guest

• This message is awaiting moderator approval, and is invisible to normal visitors.
    mat anh nhat luc chup anh sao venh qua vay troi :)