Hỏi về lỗi của diễn đàn

Thảo luận trong 'Góp Ý Xây Dựng Diễn Đàn' bắt đầu bởi thuyha, 28 Tháng hai 2013.

Users Viewing Thread (Users: 0, Guests: 0)

Lượt xem: 1,126

1. thuyha

thuyha Mod

Chào các admin của diễn đàn. Không biết tại sao thời gian gần đây khi mình vào diễn đàn vào những bài viết mới đăng thì đều báo lỗi mình không có quyền xem hoặc sửa trang này. Mình mong các bạn xem lại lỗi này giúp mình chứ không mình muốn viết bài đóng góp mà cũng không được.
  2. thuyha

thuyha Mod

You do not have permission to view this page or perform this action.
    Đây là lỗi mà mình gặp phải.
  3. NamKira

NamKira Nhóm MCU

Cảm ơn vì sự đóng góp của bạn , MinhHaGroup sẽ cố gắng tìm ra lỗi và khắc phục trong thời gian nhanh nhất.
  4. thuyha

thuyha Mod

Hix, các admin không sửa lỗi này rồi. Giờ mình không vào diễn đàn để reply được rồi.
  5. Mình tường nick bị block.Hóa ra cũng có người bị thế này
  6. Một số bài viết khi mình chưa đăng nhập thì thấy hiển thị. Đăng nhập vào rồi nó lặn mất tiêu. Không biết trả lời mấy bài đó kiểu gì
  7. Chắc Admin hạn chế quyền xem đối với thành viên, còn không hạn chế với người không phải là thành viên đấy mà. :confused:
  8. Mod hay admin sửa lại đi chứ thế này bất tiện lắm ạ. Muốn post bài trả lời mà không được
  9. Giờ mình mới phát hiện ra, chỉ có "Mod", mới bị như vậy. Còn các thành viên bình thường khác thì không bị....:eek: